ราคา 650000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 36.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 18055.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

กิ่งทอง กลิ่นสุทโธ
0894440519
2015-03-12 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 168703
รายละเอียดเพิ่มเติม
ห้องมุมวิวจตุจักร ติดBtsสะพานควายเยื้องBigCสะพานควาย ใกล้วิลล่าอารีย์

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์The Editorชั้น18[36.35ตรม] - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายดาวน์The Editorชั้น18[36.35ตรม] - คอนโด ขาย

เลขที่: 168703
2015-03-12 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 36.0 ตารางเมตร

กิ่งทอง กลิ่นสุทโธ

0894440519

ขาย 650000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายดาวน์The Editorชั้น18[36.35ตรม] - คอนโด ขาย
ขาย 650000.00 บาท
ขายคอนโด RHYTHM รัชดา - คอนโด ขาย
ขาย 5400000.00 บาท
คอนโด บ้านเกษมสันต์1 ใจกลางกรุงเทพ
ขาย 3350000.00 บาท
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ 18 (The Clover Thonglor) 35 ตร.ม
ขาย 18000.00 บาท
B-0077 ขายคอนโด เดอะวิน สุขุมวิท 23 - คอนโด ขาย
ขาย 6000000.00 บาท
คอนโดเช่า rhythm รัชดา พร้อมอยู่ พื้นที่ 35ตรม
ขาย 17000.00 บาท
คอนโดใกล้รถไฟฟ้าที่สุด rhythm รัชดา - คอนโด ขาย
ขาย 5500000.00 บาท
ขายคอนโด Rhythm Ratchada 47 ตรม บิวท์อิน เฟอร์ครบ สภาพใหม่ - คอนโด ขาย
ขาย 4950000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ The Signature by Urbano - 35000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Kit Kit
เช่า 35000.00 บาท
ขายคอนโด Rhythm Rachada ติด MRTรัชดา 2 ห้องนอน - คอนโด ขาย